We are family
We are family

We are family

Very Happy !

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
THỐNG KÊ BÀI GỬI
182 Số bài - 38%
79 Số bài - 17%
47 Số bài - 10%
33 Số bài - 7%
32 Số bài - 7%
28 Số bài - 6%
27 Số bài - 6%
20 Số bài - 4%
18 Số bài - 4%
12 Số bài - 3%

Share

[ Phim Hàn] The King 2hearts ( hot )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Cami_Emma
Vip Smod
Vip Smod
Cami_Emma

[ Phim Hàn]  The King 2hearts ( hot ) Empty
Bài gửiTiêu đề: [ Phim Hàn] The King 2hearts ( hot )   [ Phim Hàn]  The King 2hearts ( hot ) Empty4/28/2012, 4:31 pm

Tên phim: The King 2hearts - 더킹투허츠
Số tập dự kiến: 20
Biên kịch: Hong Jin Ah, Hong Ja Ram
Đạo diễn: Lee Jae Kyu
Diễn viên: Lee Seung Ki, Ha Ji Won, Jo Jung Suk, Lee Yoon Ji, Yoon Je Moon
Đài phát sóng: MBC
Thời gian phát sóng: Tối thứ Tư và Năm hàng tuần, từ ngày 21/03/2012

[You must be registered and logged in to see this image.]

a
Tài sản của Cami_Emma

Vật phẩm cá nhân
Gấu bông Gấu bông:
Pet:
Masimaro:

Được sửa bởi Cami_Emma ngày 4/30/2012, 12:19 pm; sửa lần 2.
K50_Love
Quân Sư
Quân Sư
K50_Love

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Phim Hàn] The King 2hearts ( hot )   [ Phim Hàn]  The King 2hearts ( hot ) Empty4/28/2012, 7:00 pm

híc sao có mỗi tralerr vậy bạn ??? úp traler lên đi ^^
a
Tài sản của K50_Love

TimeMachine
Vip Smod
Vip Smod
TimeMachine

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Phim Hàn] The King 2hearts ( hot )   [ Phim Hàn]  The King 2hearts ( hot ) Empty5/1/2012, 3:14 pm

Trailer:

a
Tài sản của TimeMachine

Cami_Emma
Vip Smod
Vip Smod
Cami_Emma

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Phim Hàn] The King 2hearts ( hot )   [ Phim Hàn]  The King 2hearts ( hot ) Empty5/3/2012, 2:34 pm

[You must be registered and logged in to see this link.]
a
Tài sản của Cami_Emma

Vật phẩm cá nhân
Gấu bông Gấu bông:
Pet:
Masimaro:

Cami_Emma
Vip Smod
Vip Smod
Cami_Emma

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Phim Hàn] The King 2hearts ( hot )   [ Phim Hàn]  The King 2hearts ( hot ) Empty5/20/2012, 9:18 am

[You must be registered and logged in to see this image.] No No [You must be registered and logged in to see this image.] No No [You must be registered and logged in to see this image.]

a
Tài sản của Cami_Emma

Vật phẩm cá nhân
Gấu bông Gấu bông:
Pet:
Masimaro:

Cami_Emma
Vip Smod
Vip Smod
Cami_Emma

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Phim Hàn] The King 2hearts ( hot )   [ Phim Hàn]  The King 2hearts ( hot ) Empty5/20/2012, 9:22 am

Thích nhất là Bromance chính của phim, hai anh em hoàng tộc Lee: Lee Jae Ha - Lee Jae Kang

Hồi nhỏ anh Kang đã ngoan và rất đáng tin cậy, còn bạn Ha thì được cưng chìu, nghịch ngợm, nhưng cũng rất đáng IU :">

À mà, em tiểu Kang, lần trước em ấy đóng tiểu Yeo Un trong Warrior Baek Dong Soo cũng dễ thương ghê lắm cơ, cứ đà này thì chị Bee đến là fangirl em mất :">

E hèm, quay lại với chủ đề. Bé Ha tuy là hau đấu khẩu với anh trai, nhưng mà rất thích anh trai, đi đâu cũng hỏi anh trai cả :">
Bé vào trong tìm anh trai thì thấy anh bị một đám con trai vây quanh gây khó dễ, thế là... Bé nổi sùng lên, vừa mắng vừa... đá háng anh chàng xấu số, lại còn lao vào túm tóc đe dọa. Mà không chỉ có em Ha overprotective anh Kang đâu, anh Kang lại càng coi trọng cậu em bảo bối hơn nữa. Nhóc em lao vào bị đánh là anh nổi điên đấm cho tên kia một đấm ngay. Hai anh em đánh nhau một hồi. Sau đó thì anh bôi thuốc cho em, đoạn đối thoại giữa hai anh em super ngọt ngào luôn~

*gào rú* Thằng bé dễ thương chết mất!
Biết em cưng lo lắng cho mình, anh hai rất vui, xoa đầu em rất là tình cảm, dễ thương lắm~

Vậy xem như tạm qua thời thơ ấu. Khi hai anh em lớn lên, ai nha nha, bromance lại càng sâu nặng. Bạn Ha lớn lên vẫn là một cậu nhóc quậy phá, chuyên gây họa , trẻ con, lém lỉnh, ngốc nghếch nhưng đáng yêu. Còn anh Kang đã trở thành một đấng quân vương mẫu mực, chín chắn, đáng tin cậy, hết sức là loving với cậu em trai của mình :"> một ông anh tuyệt vời~

Ngày bạn Ha xuất ngũ, Quốc Vương Kang đến dự lễ tuyên thệ của em trai, cậu em thấy anh trai tới thì đưa tay chào kiểu cà chớn sIU dễ thương luôn, làm cho anh Kang không nhịn được mà phải nở nụ cười bất lực, chịu trói với cậu em này. Yêu quá đi thôi.

Cái xong sau đó hai anh em vào trong cung, bạn Ha mới phát hiện ra, mình bị anh trai lừa tham gia vào giải WOC (giải sỹ quan thế giới). Thế là Ha rất là tức giận, chạy tới quậy anh hai. Rồi cái màn em trai nổi khùng với anh hai nè~ )) cute quá à!

Rồi cuộc nói chuyện nghiêm túc của hai anh em cũng hết sức là ý nghĩa. Rất thích cảnh hai anh em trò chuyện với nhau. Anh Kang bên cạnh mặt cưng chìu em trai cũng vô cùng nghiêm khắc để dạy cho cậu những điều nên làm.

Bạn Ha trẻ con, bị anh mắng thì biết lỗi, đành phụng phịu tham gia WOC. Mà tham gia rồi thì lại gặp rắc rối, gặp rắc rối thì... lại gọi về méc anh hai ) Làm cho anh Kang nhiều khi cũng không biết phải làm sao với câu em này của mình.

Nhiều khi giận thì giận, nhưng thương thì vẫn là thương cậu em này nhất. Vừa nghe chỗ WOC có chuyện là anh lập tức... hỏi ngay đến tình hình em mình~

Rồi sau đó lại nghe chuyện cậu em trai của mình vừa gây họa lại vừa dằn mặt được phía Liên Hợp Quốc, anh Kang nửa như rất tự hào, nửa như lại bó tay, cuối cùng thì vẫn chỉ là vẻ mặt yêu thương em mình hết mực mà thôi :">

Rồi thì lúc tuyển vợ cho Jae Ha, anh cũng đặt tình cảm của em trai mình lên hàng đầu.

Anh Kang lúc nào cũng bao dung cho cậu em ngốc nghếch chuyên gây họa này... Aizz, thế mà... thật không muốn nhìn thấy lúc anh chết a~ đau lòng a
a
Tài sản của Cami_Emma

Vật phẩm cá nhân
Gấu bông Gấu bông:
Pet:
Masimaro:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Phim Hàn] The King 2hearts ( hot )   [ Phim Hàn]  The King 2hearts ( hot ) Empty

a
Tài sản của Sponsored content

[ Phim Hàn] The King 2hearts ( hot )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Hoàng tử gác mái ost nè cả nhà.bạn nào like phim này zô nghe cho zui nha ^^